AFF Suzuki Cup 2018
Thế giới>

Nhận định bóng đá ngày 12/7

BONGDAPLUS | 10:22 12/07/2018

Nhận định các trận đấu bóng đá, thông tin trước trận đấu bóng đá, dự đoán kết quả trận đấu bóng đá diễn ra trong ngày.

Cầu thủ solo từ giữa sân qua 5 cầu thủ ghi bàn
World Cup 2018 - Lịch thi đấu World Cup 2018

Ngày giờTrận đấuTrực tiếp
EUROPA LEAGUE 2018/19 - VÒNG SƠ LOẠI
12/07
21:00
Pyunik FC (Armenia) - Vardar (Macedonia)
12/07
21:45
Ventspils (Latvia) - Luftetari Gjirokaster (Albania)
12/07
22:00
Chikhura Sachkhere (Georgia) - Beitar Jerusalem (Israel)
12/07
22:30
Partizani (Albania) - Maribor (Slovenia)
12/07
22:30
Rudar (Slovenia) - Tre Fiori (San Marino)
12/07
23:00
Balzan (Malta) - Keshla (Azerbaijan)
12/07
23:00
Ilves (Phần Lan) - Slavia Sofia (Bulgaria)
12/07
23:00
Lahti (Phần Lan) - FH Hafnarfjordur (Iceland)
12/07
23:00
Levadia (Estonia) - Dundalk (Ireland)
12/07
23:00
Gabala (Azerbaijan) - Niedercorn (Luxembourg)
12/07
23:00
Trans Narva (Estonia) - Zeljeznicar (Bosnia)
12/07
23:00
KuPS (Phần Lan) - Copenhagen (Đan Mạch)
12/07
23:00
Trakai (Lithuania) - Irtysh Omsk (Kazakhstan)
12/07
23:05
FK Liepaja (Latvia) - Hacken (Thụy Điển)
13/07
00:00
Derry City (Ireland) - Dynamo Minsk (Belarus)
13/07
00:00
Stumbras Kaunas (Lithuania) - Apollon Limassol (Đảo Síp)
13/07
00:00
Connah's Quay (Xứ Wales) - Shakhtyor Soligorsk (Belarus)
13/07
00:00
Petrocub (Moldova) - Osijek (Croatia)
13/07
00:00
Neftchi Baku (Azerbaijan) - Ujpest (Hungary)
13/07
00:00
Anorthosis (Đảo Síp) - Laci (Albania)
13/07
00:00
Ferencvarosi (Hungary) - Maccabi Tel Aviv (Israel)
13/07
00:00
Milsami (Moldova) - Slovan Bratislava (Slovakia)
13/07
00:45
CSKA Sofia (Bulgaria) - Riga (Latvia)
13/07
01:00
Racing Union (Luxembourg) - Viitorul (Romania)
13/07
01:00
Siroki Brijeg (Bosnia) - Domzale (Slovenia)
13/07
01:00
Vestmannaeyjar (Iceland) - Sarpsborg 08 (Na Uy)
13/07
01:00
Gornik Zabrze (Ba Lan) - Olimpia Balti (Moldova)
13/07
01:00
B36 Torshavn (Đảo Faroe) - Mladost Podgorica (Montenegro)
13/07
01:00
Engordany (Andorra) - Kairat Almaty (Kazakhstan)
13/07
01:05
Shamrock Rovers (Ireland) - AlK Solna (Thụy Điển)
13/07
01:15
Rudar (Montenegro) - FK Partizan (Serbia)
13/07
01:30
Buducnost (Montenegro) - AS Trencin (Slovakia)
13/07
01:45
Rangers (Scotland) - Shkupi Skopje (Macedonia)
13/07
01:45
Spartak Zlatibor (Serbia) - Coleraine (Bắc Ireland)
13/07
01:45
Cliftonville (Bắc Ireland) - Nordsjaelland (Đan Mạch)
13/07
01:45
Hibernian (Scotland) - NSI Runavik (Đảo Faroe)
13/07
01:45
Lech Poznan (Ba Lan) - Gandzasar (Armenia)
13/07
02:00
Dunajska Streda (Slovakia) - Dinamo Tbilisi (Georgia)
13/07
02:00
Radnicki Nis (Serbia) - Gzira United (Malta)
13/07
03:00
Stjarnan (Iceland) - Kalju Nomme (Estonia)

VĐQG ICELAND 2018 - VÒNG 12
13/07
01:00
Grindavik - KA Akureyri

HẠNG NHÌ BRAZIL 2018 - VÒNG 15
13/07
04:00
Londrina - Avai
13/07
06:30
Paysandu PA - Vila Nova
QC:
QC:
Từ khóa:
Nhận định bóng đá
Tin liên quan
Thông tin người gửi
Gửi
Gửi
Xem thêm bình luận
Cùng chuyên mục